Stay25 เมาส์ เมาส์
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ว้าวๆๆ นี่คือ เว็บรุ่น 25 น่ะค่า

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

[บมสัมภาษณ์] ความรุ้สึกของเกรียน เกรียนก็มีความรุ้สึก

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
NongOo

[บมสัมภาษณ์] ความรุ้สึกของเกรียน เกรียนก็มีความรุ้สึก Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [บมสัมภาษณ์] ความรุ้สึกของเกรียน เกรียนก็มีความรุ้สึก   [บมสัมภาษณ์] ความรุ้สึกของเกรียน เกรียนก็มีความรุ้สึก EmptyFri Dec 25, 2009 8:18 pm

วันที่ 25 ธันวาคม 2552
เวลา 20:08 นาฬิกา
.........................................................
นาย ปรัช โดนดักโดยหลอกให้เข้าเวปเพื่อโหลดเกม Rubik Cube 1.06b ที่สร้างโดย ด.ร.ปภพ ธิติรังสี

http://www.beupload.com/download/?684364&A=637680 <<< นี่ึคือ ที่โหลดเกม ใครจะเล่นไปโหลดเอา

แล้วโหลดเกมนั้นมาเพื่อเล่น เพราะความเกรียนของเขา ทำให้เขาถูก ดักควาย ไปเต็มๆ 1 ดอก
-----------------------------------------------------------------------

อยากทราบความรุ้สึกของคุณปรัชครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
Crixalis

Crixalis

[บมสัมภาษณ์] ความรุ้สึกของเกรียน เกรียนก็มีความรุ้สึก Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [บมสัมภาษณ์] ความรุ้สึกของเกรียน เกรียนก็มีความรุ้สึก   [บมสัมภาษณ์] ความรุ้สึกของเกรียน เกรียนก็มีความรุ้สึก EmptyFri Dec 25, 2009 8:26 pm

ครั้งแรกที่ผมเข้าไปในเวปนั้น

ผมไม่คิดว่า Rubik Cube นั้นจะลง Game Load ที่เวป สื่อ โป๊ หลอกนะคับ

แต่ผมไม่ได้เอะใจ

จุดที่ผมเอะใจคือ ทำไมไฟล์ แค่ 0.12 MB ?

หลังจากผมโหลดเส็ดแล้วเพื่อความแน่นอน จึง สแกน พบไวรัส 1 ตัว ผมเลยจัดลบทิ้งไปสะ เพื่อความแน่นอน

หลังจาก กด''เริ่มเกมส์ ''

มีภาพเหมือนไฟล์มัน ว๊าป ว๊าป นามว่า HENGKAK

ผมรู้แล้วว่า ดัก !!

จากนั้นมีคำเออร์เรอร์ขึ้นมาว่า ไอ้ควายมึงโดนดัก จากนั้น มีไฟล์ 60 วิ ก่อน Shut Down Auto ว่า ลาก่อน

ผมขำ

ผมรีบนำไขควงมา ไข เอา System ผมออกจากตัวเครื่อง

และ นำ ชิ้นส่วนที่ 146 ออกไป เพื่อป้องกันการ Hack

ผมรอดไปอย่างหวุดหวิด จบคับ
http://www.KillerPadMovie.com
NongOo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [บมสัมภาษณ์] ความรุ้สึกของเกรียน เกรียนก็มีความรุ้สึก   [บมสัมภาษณ์] ความรุ้สึกของเกรียน เกรียนก็มีความรุ้สึก EmptyFri Dec 25, 2009 8:31 pm

ที่มันลงเวปโป๊ สื่อ โป๊ นั้น ไอ้ KillerPad มันขอให้ผม อัพ ให้มันครับ

เวปเดิม มันหาไม่เจอ

[บมสัมภาษณ์] ความรุ้สึกของเกรียน เกรียนก็มีความรุ้สึก
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1